Author: 8***9
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: rất rất rất đẹp nha tr oiiii, mua đi mn ơi không thất vọng đâu
Màu sắc: màu nâu
Price: 205.200₫
Original Price: 216.000₫
| Material | High Temperature Fiber |
| Features | Heat-Resistant |
| Hair Type | Straight Hair |
| Color | Black Brown |
| Type | Bangs Wig |
| Cap Type | Rose Mesh Net |
| Crowd | Women |
| Hairstyle | Long Wigs |
| Theme | Daily |
| Curl | Kinky Curly |
| Dye/Bleach/Perm | No |
| Heat Tolerence | 100 |
| Trọng lượng tịnh | 260 g |
| Chiều dài | 70 cm |
| Đầu | 58 cm |
| SKU | sb2405204200976331 |
Author: 8***9
Date:
Review: rất rất rất đẹp nha tr oiiii, mua đi mn ơi không thất vọng đâu
Màu sắc: màu nâu
Author: k***u
Date:
Review: Value for money: sooo worth it Hairstyle Stylishness: just comb and blowdry it and youre good!
Màu sắc: Nâu đen
Author: l***4
Date:
Review: Muito bonita e natural
Màu sắc: Nâu đen
Author: m***e
Date:
Review: i love it so muchhh 🩷🩷
Màu sắc: Nâu đen
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm